HATARI:- AIBU MENEJA WA BENKI APIGA PICHA ZA AJABU OFISINI



Picha hapo juu zinamwonyesha mwanamke mmoja ambae ni  meneja katika taasisi flani  ya kifedha,Mwanamke huyo ana tuhumiwa kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wafanyakazi wake wawili.


Baada ya mfanyakazi mmoja kugundua kuwa bosi wake anatoka na mfanyakazi mwingine ambae ni rafiki yake wa karibu ,ndipo jamaa aliyekuwa wa kwanza kuwa na mahusiano na bosi huyo alianzisha ugomvi mkubwa kutokana na wivu wa kimapenzi hatimaye ugomvi huo ukasababsha uhusiano wa kimapenzi kati yake na bosi huyo uvunjike.

Baada ya mfanyakazi mmoja kugundua kuwa bosi wake anatoka na mfanyakazi mwingine ambae ni rafiki yake wa karibu ,ndipo jamaa aliyekuwa wa kwanza kuwa na mahusiano na bosi huyo alianzisha ugomvi mkubwa kutokana na wivu wa kimapenzi hatimaye ugomvi huo ukasababsha uhusiano wa kimapenzi kati yake na bosi huyo uvunjike


Previous
Next Post »

7 comments

Write comments
Gulam Dilunga
AUTHOR
May 8, 2013 at 12:10 PM delete

Km mkeo huyu unakata kichwa..km anawatoto wakiziona picha hizi atasemaje...!mmmh

Reply
avatar
July 29, 2013 at 11:17 PM delete This comment has been removed by the author.
avatar
Hisia
AUTHOR
March 19, 2014 at 10:14 PM delete This comment has been removed by the author.
avatar