Ni tukio  la  aibu   na  lenye  kuumiza  mno  lililotendeka  mbele  ya  mtoto  mdogo .Nimehuzunishwa na kuachwa na butwaa baada ya kuiona video ....

Video hiyo sitaipachika hapa kwa sababu wanaosoma ukurasa huu ni watu wa umri na rika mbalimbali ambao Mpekuzi  haiwezi kuhakiki endapo kisheria wamevuka umri wa miaka 18 na wanaweza kutizama video hiyo.


Huyu  ni  mama  wa  kizimbambwe  ambaye  alikuwa  akifanya  "mapenzi  ya  kuiba".. ..Hapa  namaanisha  alikuwa  "akisaliti"  na ndo  maana  wamediriki  kutenda  uchafu  huu mbele  ya  mtoto.


Katika  video  hii, mtoto anaonekana  akiambaa  kitandani  huku  akilia  na kuita  "mama..!...."mamaa!.Mbaya  zaidi  ni  kwamba,  mtoto  huyu  hakusikilizwa  na badala  yake  waliendelea  kungonoka...!!!


Baada  ya  mtoto  kuona  hawamjali, aliamua  kujikokota  na kusogea  kidogo huku  akilia...Cha  kuumiza  ni  kwamba, mtoto  alinyanyua  mkono  wake  wa  kushoto  na  kushika  kichwa  huku  akimshuhudia  mama  yake  akingonoka......


 Yule  mwanaume  alipoona   hivyo  alisikika  akisema  .."Ndo  naelekea  kumaliza"

Mwanamke  naye  aliuliza  kwa  mshangani.."Unasemaje?


Mwanaume  akajibu  tena..."Vipi, we  bado?  mi  ndo  naelekea kumaliza."


Dakika  chache  baadae, mwanaume  alisikika  akitoa  "mguno " wa  mwisho  kuashiria   kafika  kileleni


Baada  ya  hapo mwanamke  alisikika  akilaumu  kuwa  yeye alikuwa  bado  kidogo.....Jamaa alimjibu  jibu  fupi  kwamba  Atamfikisha  siku  nyingine  wakikutana.


Wakati hayo  yote  yanatendeka, mtoto  alikuwa analia  kwa  uchungu

Post a Comment

 
Top