HATIMAYE PESA ZA RESEARCH KWA WANAFUNZI WA MWAKA WA 3 CHUO KIKUU TEOFILO KISANJI (TEKU) KULIPWA PESA ZAO KUANZIA KESHO.

    Vice Chancellor wa TEKU Prof. Dr. Tuli Kassimoto  Huu ni uthbitisho wa k...


 
  Vice Chancellor wa TEKU Prof. Dr. Tuli Kassimoto
 Huu ni uthbitisho wa kupokea Fedha hizo leo na sio kama walivyo kuwa wakidai wanafunzi kuwa Chuo kilitunza Fedha zao katika (Fixed deposit)
Huu ni uthibitisho kutoka Bodi ya Mikopo wakati walipo anza kufanya malipo kwa ajili ya wanafunzi .

IMETOLEWA NA 
UTAWALA 
CHUO KIKUU CHA TEOFILO KISANJI
Reactions: 

Related

KITAIFA 372985890688669624

Post a Comment

emo-but-icon

SOMA HABARI MPYAKABISA HAPA

My Blogger TricksAll Blogger TricksAll Blogging Tips

HABARI ZILIZOSOMWA SANA HIZI HAPA

Follow Us

Total Pageviews

Contact Us

Name

Email *

Message *

item