TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA KWA VYOMBO VYA HABARI

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANI
 WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
JESHI LA POLISI TANZANIA.
      
   “PRESS RELEASE” TAREHE 26.08.2015.

MTOTO WA MIAKA SITA AFARIKI DUNIA PAPO HAPO BAADA YA KUGONGWA NA GARI.

MTU MMOJA AFARIKI DUNIA NA WENGINE KUJERUHIWA BAADA YA GARI WALIYOKUWA WAKISAFIRIA KUACHA NJIA NA KUPINDUKA.

JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA LINAWASHIKILIA WATU WANNE WAKIWA NA BHANGI.
KATIKA TUKIO LA KWANZA:
MTOTO MWENYE UMRI WA MIAKA SITA ALIYEFAHAMIKA KWA JINA LA AGNES SHOMBE MKAZI WA CHIMBUYA ALIFARIKI DUNIA PAPO HAPO BAADA YA KUGONGWA NA GARI AINA YA TOYOTA HAICE AMBALO HALIKUWEZA KUFAHAMIKA NAMBA ZAKE ZA USAJILI LILILOKUWA LIKIENDESHWA NA DEREVA ASIYEFAHAMIKA.

TUKIO HILO LIMETOKEA MNAMO TAREHE 25.08.2015 MAJIRA YA SAA 13:10 MCHANA HUKO KATIKA KIJIJI CHA CHIMBUYA, KATA NA TARAFA YA VWAWA, WILAYA YA MBOZI, MKOA WA MBEYA KATIKA BARABARA KUU YA MBEYA/TUNDUMA. 

CHANZO CHA AJALI BADO KINACHUNGUZWA. DEREVA ALIKIMBIA NA GARI BAADA YA AJALI. UPELELEZI UNAENDELEA.

KATIKA TUKIO LA PILI:
MTU MMOJA MKAZI WA JIJINI DSM ALIYEFAHAMIKA KWA JINA LA IDD MKWACHU (41) ALIFARIKI DUNIA BAADA YA GARI WALIYOKUWA WAKISAFIRIA YENYE NAMBA ZA USAJILI T.632 DEM  AINA YA TOYOTA R4 KUACHA NJIA NA KUPINDUKA HUKO KATIKA BARABARA YA MBALIZI/MKWAJUNI MKOANI MBEYA.

AJALI HIYO IMETOKEA MNAMO TAREHE 25.08.2015 MAJIRA YA SAA 11:30 ASUBUHI HUKO KATIKA KITONGOJI CHA ILOLO, KIJIJI CHA NJELENJE, KATA YA SONGWE, TARAFA YA USONGWE, WILAYA YA MBEYA VIJIJINI, MKOA WA MBEYA KATIKA BARABARA YA MBALIZI/MKWAJUNI. 
AIDHA KATIKA AJALI HIYO, DEREVA WA GARI HIYO ALIYEFAHAMIKA KWA JINA LA AHIMIDIWE NGILANGWA (29) MKAZI WA JIJINI DSM NA ABIRIA WENGINE WAWILI WANAUME WALIJERUHIWA NA WAMELAZWA KATIKA HOSPITALI TEULE YA IFISI. CHANZO CHA AJALI KINACHUNGUZWA.UPELELEZI UNAENDELEA.

KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMISHNA MSAIDIZI MWANDAMIZI WA POLISI AHMED Z. MSANGI ANATOA WITO KWA MADEREVA KUWA MAKINI WANAPOTUMIA VYOMBO VYA MOTO IKIWA NI PAMOJA NA KUZINGATIA SHERIA/ALAMA NA MICHORO YA BARABARANI ILI KUEPUKA AJALI ZINAZOWEZA KUEPUKIKA. AIDHA ANATOA WITO KWA YEYOTE MWENYE TAARIFA ZA MAHALI ALIPO DEREVA ALIYEGONGA NA KUKIMBIA AZITOE KATIKA MAMLAKA HUSIKA ILI AKAMATWE NA HATUA ZA KISHERIA ZICHUKULIWE DHIDI YAKE.


TAARIFA ZA MISAKO:
JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA KWA KUSHIRIKIANA NA ASKARI POLISI WA NAKONDE NCHINI ZAMBIA LINAWASHIKILIA WATU WANNE WALIOFAHAMIKA KWA MAJINA YA 1. ERICK SIMWANZA (18) MKAZI WA NAKONDE-ZAMBIA 2. CHARLES SILAVU (25) MKAZI WA NTINDI – NAKONDE ZAMBIA 3. GWAKISA MWAMBOMA (30) MKAZI WA MTAA WA MWAKA TUNDUMA NA 4. PRINCE CHISALA (27) MKAZI WA NTINDI –NAKONDE-ZAMBIA WAKIWA NA BHANGI KETE 575.

WATUHUMIWA WALIKAMATWA KATIKA OPERESHENI MAALUM ILIYFANYIKA MNAMO TAREHE 25.08.2015 MAJIRA YA SAA 11:00 ASUBUHI HUKO MPAKANI KATI YA TANZANIA MTAA WA TUKUYU [BLACK] NA NAKONDE –ZAMBIA. 

Imesainiwa na:
[AHMED Z. MSANGI – SACP]
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA.

No comments:

Post a Comment