Saturday, June 9

WIMBO MPYA WA NEY WA MITEGO HUU HAPA - NASEMA NAO

Hisia     Saturday, June 09, 2012    
PICHA CHAFU/HABARI ZA UDAKU BOFYA HAPA CHINI UZISOME =>

Wimbo mpya wa msanii wa kizazi kipya NEY WA MITEGO unaoenda kwa jina la NASEMA NAO, ambao amesema nao wasanii kibao kutokana na mambo yao wanayofanya, Mfano CHID kutoboa PUA. Unaweza Sikiliza na ku - Download hapo chini

KAMA HUJAIONA ILE VIDEO CHAFU YA ZARI THE BOSS LADY ILIYOVUJA BOFYA HAPO CHINI=>

0 comments :

© 2011-2014 Hisia za Mwananchi. Designed by Bloggertheme9. Powered by Blogger.