HII NDO VIDEO YA MFANYAKAZI WA NDANI AKIFANYA MAPENZI NA MTOTO


Sina uhakika aliyeipiga video hii aliwezaje kuvumilia kuona ushenzi huu, na akaamua kuirekodi ili kutaka kufikisha ujumbe halisi kwa watu ili kupunguza ile kasumba ya mabishano kuwa “anatunga visa na hadithi...” (ama pengine kweli alishafanyiwa ubishi kiasi cha kudhamiria kuonesha kithibitisho hiki) AU, alikuwa anafurahia kinachotendeka na ikiwa mwenyewe anaona ni sahihi na hili ndilo moja ya soko lake la ngono za watoto

Naomba anisamehe kwa kumwazia hivi, ila ninaendelea kuamini kuwa sababu ya niliyoitaja awali ndiyo muhimu zaidi iliyomsukuma kufanya hivi kwa lengo la kuujulisha na kuutahadharisha umma kuhusu yanayoendelea katika jamii.

Wahenga walituambia, “Kubeba mimba si kazi, kazi ni kulea mwana” pia, “Asiyefunzwa na mamaye, hufunzwa na ulimwengu” na vile vile, “It takes a village to raise a child”. Tukiyaonea haya, tusiyajadili, tutaendelea kukuza jamii iliyoharibika!
 
 NAOMBA RADHININATANGULIZA SAMAHANI.

Kwa dhati kabisa kwa yeyote atakayekwazwa na video hii. Nimetoa angalizo, tafadhali usitizame ikiwa huwezi kustahimili kuona ushenzi ukifanywa na watoto. Sijaiweka kwa lengo la kumkwaza yeyote! Binafsi nimeudhika. Ila nimetaka na wengine waju

No comments:

Post a Comment